นายสุทน ทับจาก ผู้อำนวยการโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ปฏิบัติราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับ ดร.ชนะ สุ่มมาตย์ผู้เชี่ยวชาญด้านการพัฒนาการแนะแนวของ สพฐ. และคณะติดตาม ในการลงพื้นที่ตรวจติดตามประเมินผลการขับเคลื่อนนโยบาย จุดเน้น สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานและนโยบายกระทรวงศึกษาธิการ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ครั้งที่ 2 ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4781-1024x892.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4893-1024x751.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4897-1024x496.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4900-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4913-1024x624.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4918-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4919-1024x614.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5001-1024x595.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5009-1024x656.jpg)