ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาเข้าร่วมรับชมและเป็นเกียรติในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือการดำเนินงานโครงการโรงเรียนอีโคสคูล (Eco-School) ระหว่างกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม กับ กระทรวงศึกษาธิการ ผ่านทางระบบออนไลน์ ทาง Zoom Meeting ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5559-1024x656.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5567-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5528-1024x664.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5564-1024x600.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5536-1024x627.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5538-1024x683.jpg)