ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ผู้อำนวยการกลุ่มเข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 7/2565 ผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อรับฟังชี้แจงข้อราชการในการดำเนินงานและติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายต่างๆ ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5817-1024x610.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5818-1024x644.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5854-1024x635.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5824-1024x557.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5855-1024x616.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5856-1024x683.jpg)