ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยร่วม เป็นเกียรติในพิธีปิดการอบรมพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา โครงการความร่วมมือระหว่างสำนักงานส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย กับ วิทยาลัยสารพัดช่างสุโขทัย ในการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรการพัฒนาทักษะสร้างสื่อวีดีทัศน์ โดยมี ดร.พีรพล พูนทวี ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาเป็นประธานในพิธีปิดและมอบเกียรติบัตรแก่ผู้เข้าอบรม ณ ห้องอินเตอร์เน็ต ชั้น 2 ไอที วิทยาลัยสารพัดช่างสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6282-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6251-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6275-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6422-1024x751.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6428-1024x661.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6433-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6440-1024x653.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6295-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6410-1024x683.jpg)