ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายปวีณ ไชยวงค์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่การศึกษา เป็นวิทยากรในการบรรยายเรื่อง “โรคจิตเวชที่ควรรู้และแนวทางการช่วยเหลือในสถานศึกษา” โดยมีตัวแทนนักเรียนโรงเรียนท่าชัยวิทยาเข้าร่วมรับฟังการบรรยาย ณ โรงเรียนท่าชัยวิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8201-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8208-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8204-1024x739.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8187-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8197-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8240-1024x683.jpg)