ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารอัตรากำลังข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา พนักงานราชการ และลูกจ้างชั่วคราวในสถานศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย โดยมีคณะกรรมการบริหารอัตรากำลังเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8691-1024x739.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8693-1024x553.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8692-1024x543.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8694-1024x514.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8687-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8700-1024x683.jpg)