ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดและบุคลากร ในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมศึกษาดูงานตามโครงการพัฒนาผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อรองรับการประเมินระบบบริหารจัดการคุณภาพตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (Office of the Basic Education Commission Quality Award : ObecQA) และ (School Quality Award : ScQA) ให้กับผู้บริหารสถานศึกษาและบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา จันทบุรี ตราด จังหวัดจันทบุรี ระหว่างวันที่ 24-26 กันยายน 2565
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/66974-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/66975-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1638-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1660-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1672-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1680-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1697-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1725-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1732-1024x683.jpg)