นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ครั้งที่ 1 ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมี นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และผู้อำนวยการกลุ่มเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4121-1024x746.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4122-1024x591.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4131-1024x640.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4133-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4116-1024x663.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4125-1024x653.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4129-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4134-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4114-1024x683.jpg)