นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับ นางสาวจีราภรณ์ รอดเชื้อ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ศึกษานิเทศก์ ที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4848-1024x629.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4854-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4865-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4884-1024x590.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4885-1024x706.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4887-1024x599.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4890-1024x572.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4899-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4901-1024x690.jpg)