นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุขรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนยางซ้ายพิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9299-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9301-1024x643.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9335-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9338-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9347-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9293-1024x683.jpg)