นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนบ้านแก่งวิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53215730-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53215734-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53215735-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53215732-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53215733-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53215736-1024x683.jpg)