นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนเมืองเชลียง ขอบคุณภาพจากประชาสัมพันธ์โรงเรียนเมืองเชลียง
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315084670_183261700921103_3235065061012175115_n-1024x589.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315208268_183261750921098_6667970473423463645_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315285575_183261784254428_2542850341708943733_n-1024x683.jpg)