นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0703-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0726-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0738-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0740-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0757-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0790-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0797-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0801-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0818-1024x683.jpg)