นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 11/2565 ผ่านระบบ Zoom Meeting โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในการประชุม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/52896-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/52890-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/52891-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/52892-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/52893-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/52897-1024x576.jpg)