นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ เรื่อง การบริหารงานบุคคลสำหรับข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา วันที่ 29 พ.ย. 2565 ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2289-1024x639.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2285-1024x639.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2283-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_2286-1024x683.jpg)