นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ครั้งที่ 1/2565 โดยมีคณะกรรมการรับนักเรียนฯ พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_3938-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_3956-1024x709.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_3963-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_3974-1024x615.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_3978-1024x561.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_3977-1024x604.jpg)