นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมพิธีเปิดงานมหกรรมการเงินเพื่อครูไทย “Unlock a better life” สร้างโอกาสใหม่ เพื่อชีวิตครูไทยที่ดีกว่าและรับฟังนโยบาย เพื่อใช้ในการขับเคลื่อนการดำเนินงานแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษา ในวันที่ 17 ธันวาคม 2565 ณ อาคาร 5 ศูนย์การแสดงสินค้าและการประชุม อิมแพ็ค เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/569061-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/568698-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/568701-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/568702-576x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/569059-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/569060-1024x576.jpg)