นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกบุคคลเป็น อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ครั้งที่ 1/2565 โดยมี นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการคัดเลือกบุคคลเป็น อ.ก.ค.ศ. ฯ เข้าร่วมการประชุม เพื่อคัดเลือกบุคคลเป็น อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5371-1024x600.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5375-1024x712.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5383-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5381-1024x683.jpg)