นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้ารับรางวัลคุรุสดุดีประจำปี 2565 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในการมอบรางวัลเพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติ ผู้ประกอบวิชาชีพทางการศึกษาที่ตั้งใจปฏิบัติตนตามจรรยาบรรณของวิชาชีพจนสามารถเป็นแบบอย่างที่ดี ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย (วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6595-1-1024x608.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6625-1024x817.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6627-1024x764.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6760-1024x593.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6764-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6765-1024x621.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6767-1024x564.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6770-1024x573.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6772-1024x524.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6775-1024x591.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6777-1024x558.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6778-1024x544.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6780-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6783-1024x550.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6784-1024x595.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6787-1024x758.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6792-1024x915.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6797-827x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6800-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6802-1024x952.jpg)