นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมเวทีวิชาการและสมัชชาสวัสดิการสังคมภาคเหนือ ประจำปี 2566 ผ่านแอปพลิเคชัน ZOOM เพื่อเป็นเวทีทางวิชาการในการนำเสนอสถานการณ์ทางสังคมภาคเหนือ และสิทธิสวัสดิการสังคมไทยในปัจจุบัน ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 15 มีนาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/163636-1024x577.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/163638-1024x577.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/163674-1024x597.jpg)