นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมโครงการเดิน-วิ่งเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันฉัตรมงคล 4 พฤษภาคม 2566 จังหวัดสุโขทัย ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฯ เพื่อเป็นการสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสืบสานพระราชกรณียกิจด้านการศึกษา ณ อุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 28 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/1685236127961-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/240196-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_1176-1024x683.jpg)