นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมรับชม รับฟัง “พุธเช้า ข่าว สพฐ.”เพื่อรับฟังข้อราชการและนโยบายจากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ผ่านระบบ Video Conference และประชุมต่อเนื่องร่วมกันวางแผน/รายงานตามภารกิจ สพฐ. ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 7 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2280-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2283-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2289-1024x683.jpg)