นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และนายนิรุติ บวบขม นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการผู้บริหารเทคโนโลยีสารสนเทศระดับสูง ระดับจังหวัดสุโขทัย (PCIO) เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมการขับเคลื่อนการดำเนินงานด้านการพัฒนาดิจิทัลระดับจังหวัด ณ ห้องประชุมศรีนคร ชั้น 3 ศาลากลางสุโขทัย (วันที่ 7 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/148099-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/148104-1024x578.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/148105-1024x578.jpg)