นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมคุณธรรมระดับจังหวัดสุโขทัย เพื่อพิจารณาคัดเลือกและสัมภาษณ์ผู้สมัครเข้ารับการคัดเลือก “คนดีศรีจังหวัด” จังหวัดสุโขทัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดสุโขทัย ชั้น 2 จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 11 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__12926994-674x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__12926995.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__12926996-844x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__12927093-768x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__12927094-646x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__12943363.jpg)