นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาคุณธรรมจริยธรรมกิจกรรมค่ายคุณธรรม ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4–6“กล้าคุณธรรม กล้าแผ่นดินด้วยพลังบวร” โดยโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จังหวัดสุโขทัย ร่วมกับเครือข่ายเพื่อนฯ คุณธรรม และกระทรวงวัฒนธรรม ระหว่างวันที่ 12 – 14 กรกฎาคม 2566 ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 14 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6010-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6030-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6145-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6147-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6153-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6006-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6038-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6040-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6052-1024x683.jpg)