นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการ จังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 7/2566 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศรีสัชนาลัย ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 27 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/567348-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/567380-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/567381-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/567383-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/82393-1024x578.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/82396-1024x577.jpg)