นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมประชุมกับคณะกรรมการเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษาจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 7/2566 เรื่องการจัดการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566มระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ ห้องประชุมพ่อขุน โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม (วันที่ 4 กันยายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1985-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2005-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2007-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2009-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2011-1024x683.jpg)