นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย กลุ่มพัฒนาครู ฯ และนักศึกษาปริญญาโทเข้าร่วมสรุปผลการฝึกประสบการณ์ ของนางสาวสุรวลี อาจกล้า นักศึกษาปริญญาโท สาขาวิชาการบริหารการศึกษา คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก ครูโรงเรียนบ้านซอน ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 24 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9830-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9809-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9818-1024x575.jpg)