นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนางสุภาพ ไฝ่สัมฤทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวังทองวิทยา และนายไตรภูมิ อ้ายวงค์ผู้อำนวยการโรงเรียนตลิ่งชันวิทยานุสรณ์ ลงนามบันทึกข้อตกลงร่วมกันในการปฏิบัติงานในหน้าที่ผู้อำนวยการสถานศึกษาที่ได้รับการบรรจุ และแต่งตั้งใหม่ เพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษา สร้างโอกาสและยกระดับคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐานให้สูงขึ้น ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 31 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9030-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9036-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_9042-1024x683.jpg)