นายไพบูลย์ พวงเงิน ผู้อำนวยการโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับนางไปรดา โปติบุตร ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสิงห์บุรี อ่างทอง และคณะศึกษาดูงาน สพม.สิงห์บุรี อ่างทอง เพื่อศึกษาดูงานโครงการ ITA และการบริหารจัดการด้านงบประมาณการเบิกจ่ายงบประมาณราชการแนวทางปฏิบัติ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 15 พฤศจิกายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1018-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0972-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1008-1024x705.jpg)