นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตมัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ร่วมจัดการแสดงดนตรีไทยของนักเรียน ในงานประเพณีลอยกระทง เผาเทียน เล่นไฟ จังหวัดสุโขทัย ประจำปี 2566 ซึ่งโรงเรียนอุดมดรุณี ร่วมแสดง ในวันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 ณ เวทีการแสดงข้างวัดชนะสงคราม อุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1512-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_1522-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/messageImage_1700618372058-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/260736_0-1024x768.jpg)