นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย กลุ่มนโยบาลและแผน และกลุ่มนิเทศ ติดตาม ประเมินผล เข้าร่วมประชุมทางไกลผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting การขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพ ตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” เพื่อให้โรงเรียนเตรียมความพร้อมในการดำเนินการ ตามนโยบายและแนวทางของโครงการโรงเรียนคุณภาพ ตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” ณ ห้องประชุมเจ้าราม ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5115-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5131-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5134-1024x683.jpg)