นายจิโรจน์ สุพัฒน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ลงนิเทศการจัดการเรียนการสอนของนางสาวจุฬาลักษณ์ ปานเกต ตำแหน่งครูผู้ช่วย วิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี รายวิชาชีววิทยา ชั้น ม.5 โรงเรียนขุนไกรพิทยาคม สหวิทยาเขตพระร่วง เพื่อร่วมส่งเสริมพัฒนาและปรับปรุงคุณภาพการจัดการเรียนการสอน ของครูผู้สอนให้มีประสิทธิภาพ ณ โรงเรียนขุนไกรพิทยาคม (วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/226109_0.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/226110_0-1024x661.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/226111_0-1024x600.jpg)