นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายปวีณ ไชวงค์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่ การศึกษา เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการสร้างเสริม ทักษะ ความรู้ ให้กับผู้รับผิดชอบงานสุขภาพ จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ระหว่างวันที่ 14-15 พฤษภาคม 2567 เพื่อสร้างเสริมทักษะ และความรู้ด้านสุขภาพให้กับผู้รับผิดชอบงานที่เกี่ยวข้อง เพื่อขยายผลการดำเนินงานที่มีประสิทธิภาพสู่โรงเรียนในสังกัด ณ โรงแรมริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ (วันที่ 15 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ประชุม-กทม._๒๔๐๕๑๗_1-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__4030470_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ประชุม-กทม._๒๔๐๕๑๗_4-1024x768.jpg)