นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุมเน้นย้ำแนวทางการป้องกันและควบคุมบุหรี่ไฟฟ้าสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เพื่อเป็นการป้องกัน ควบคุม และแก้ไขปัญหาการแพร่ระบาดบุหรี่ไฟฟ้าในสถานศึกษา โดยประชุมผ่านระบบอิเล็กทรอนิกส์ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 21 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ประชุมบุหรี่ครับ_๒๔๐๕๒๑_1-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ประชุมบุหรี่ครับ_๒๔๐๕๒๑_4-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_ประชุมบุหรี่ครับ_๒๔๐๕๒๑_10-1024x768.jpg)