นายไพบูลย์ พวงเงิน ประธานสหวิทยาเขตเจ้าราม ผู้ทรงคุณวุฒิ ก.ต.ป.น. พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมฯ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ตามแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลการมาเรียนของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียน ในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัย ในทุกมิติ การบริหารงาน 4 ฝ่ายของโรงเรียน ด้านบริหารงานทั่วไป ด้านบริหารงานงบประมาณ ด้านบริหารงานบุคคล และด้านวิชาการ ของสหวิทยาเขตเจ้าราม ณ โรงเรียนบ้านสวนวิทยาคม (วันที่ 21 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0164-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0165-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0166-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0216-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0223-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0226-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0274-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0277-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0300-1024x683.jpg)