นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้ทรงคุณวุฒิ ก.ต.ป.น. พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมฯ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ตามแนวทาง การขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลการมาเรียน ของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียนในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัยในทุกมิติ การบริหารงาน 4 ฝ่ายของโรงเรียน ด้านบริหารงานทั่วไปด้านบริหารงานงบประมาณ ด้านบริหารงานบุคคล และด้านวิชาการ ของสหวิทยาเขตพระแม่ย่า ณ โรงเรียนหนองตูมวิทยา (วันที่ 23 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/509393519975334492_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/509393543681278147_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__77430825_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__77430827_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__77447302_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__81756165-1024x576.jpg)