นายไพบูลย์ พวงเงิน ประธานสหวิทยาเขตเจ้าราม ผู้ทรงคุณวุฒิ ก.ต.ป.น. พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมฯ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ตามแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลการมาเรียนของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียน ในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัย ในทุกมิติ การบริหารงาน 4 ฝ่ายของโรงเรียน ด้านบริหารงานทั่วไป ด้านบริหารงานงบประมาณ ด้านบริหารงานบุคคล และด้านวิชาการ ของสหวิทยาเขตเจ้าราม ณ โรงเรียนลิไทพิทยาคม (วันที่ 23 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__3727364_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__3727367_0.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__3727372_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__3727374_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__3727380_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__3727382_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__3727383_0-1024x576.jpg)