นายไพบูลย์ พวงเงิน ประธานสหวิทยาเขตเจ้าราม ผู้ทรงคุณวุฒิ ก.ต.ป.น. พร้อมด้วย คณะกรรมการการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมฯ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ตามแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดี มีความสุข ปีงบประมาณ 2567 ของสหวิทยาเขตเจ้าราม พร้อมทั้งให้การต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยม และประเมินการบริหารจัดการระบบคุณภาพ ตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่งสำนักงานคณะกรรมการ การศึกษาขั้นพื้นฐาน (OBECQA) ณ โรงเรียบ้านด่านลานหอยวิทยา (วันที่ 24 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9712-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9716-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9725-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9768-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9772-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9787-1024x683.jpg)