นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายทวีศักดิ์ นาโสก ผู้อำนวยการกลุ่มกฏหมายและคดี เข้าร่วมสัมมนาโครงการผู้ตรวจการแผ่นดิน พบประชาชน ครั้งที่ 53 ประธานพิธีเปิด โดยนายสมศักดิ์ สุวรรณสุจริต ประธานผู้ตรวจการแผ่นดิน นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย กล่าวต้อนรับ เพื่อให้ประชาชนและส่วนราชการมีความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับหน้าที่และอำนาจของผู้ตรวจการแผ่นดินตามรัฐธรรมนูญแห่งราชอาณาจักรไทย พุทธศักราชการ 2560 ณ โรงแรมสุโขทัยเทรเชอร์ รีสอร์ท แอนด์ สปา อำเภอเมืองสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 20 มิถุนายน 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1296-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1300-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1302-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1303-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1308-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1312-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1317-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_1324-1024x683.jpg)