นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการประเมินโรงเรียนคุณภาพฯ เข้าร่วมประชุมติดตามการดำเนินการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” ประชุมทางไกลผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 26 มิถุนายน 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_2042-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_2058-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_2059-1024x683.jpg)