นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานในพิธีเปิด การแข่งขันกีฬาสีภายใน “เขียว ขาวเกมส์” ประจำปีการศึกษา 2567 พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล เพื่อเปิดโอกาสให้นักเรียนได้ใช้ทักษะ และความรู้ความสามารถจากการเรียนวิชาพลศึกษา และฝึกการมีน้ำใจนักกีฬา สร้างความสามัคคีระหว่างหมู่คณะ ณ สนามกีฬาโรงเรียนศรีสำโรงชนูปถัมภ์ (วันที่ 3 กรกฎาคม2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2553-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2558-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2568-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2587-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2596-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2608-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2622-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2623-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2643-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2649-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2657-1024x683.jpg)