นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล และพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคลสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี เนื่องในวันคล้ายวันประสูติ 4 กรกฎาคม 2567 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี ณ ณ ศาลาอเนกประสงค์ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 4 กรกฎาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8822_0-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8827_0-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/248694_0-1024x462.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/248668_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/248670_0-873x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/248718_0-1024x768.jpg)