นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวนิรวรรณ เลื่อนชิด นักวิชาการศึกษาชำนาญการ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และนางสาวจุฬาพัชร สุริยะลังกา นักวิชาการศึกษาชำนาญการ เข้าร่วมการประชุมกลั่นกรองการขอรับทุนการศึกษามูลนิธิทวี บุณยเกตุ ครั้งที่ 1/2567 เพื่อพิจารณาคัดเลือกผู้ได้รับทุนการศึกษามูลนิธิทวี บุณยเกตุ จังหวัดละ 1 ทุน ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค.จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 9 กรกฎาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/539553_0-1024x768.jpg)