นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการทุนการศึกษามูลนิธิ ร่วมจิตต์น้อมเกล้าฯ เพื่อเยาวชน ในพระบรมราชินูปถัมภ์ ประจำจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 1/2567 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม เพื่อพิจารณาคัดเลือกนักเรียนทุนฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 9 กรกฎาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__11403276_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__11403282_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__11403283_0-1024x768.jpg)