นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล เข้าร่วมพิธีพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอเจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒนวรขัตติยราชนารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 4 กรกฎาคม ณ ศาลาการเปรียญ วัดตระพังทอง ตำบลเมืองเก่า อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 23 กรกฎาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/155813_0-1024x473.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__3571767-1024x902.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/155815_0-1024x473.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__3571769_0-1024x679.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__3571772_0-1024x620.jpg)