นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานคณะกรรมการคัดเลือกสถานศึกษารับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ ลงพื้นที่ประเมินสถานศึกษา ที่ส่งผลงานเข้ารับการคัดเลือกสถานศึกษารับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2567 ระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เชิงประจักษ์ ณ โรงเรียนเมืองเชลียง (วันที่ 25 กรกฎาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_ประเมินระบบดูแล-เมืองเชลียง_240725_17-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_ประเมินระบบดูแล-เมืองเชลียง_240725_22-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_ประเมินระบบดูแล-เมืองเชลียง_240725_28-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/LINE_ALBUM_ประเมินระบบดูแล-เมืองเชลียง_240725_37-1024x682.jpg)