ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ให้การต้อนรับผู้ช่วยศาตราจารย์ ดร.พฤฑฒิพล พฤฑฒิกุล อาจารย์ประจำภาควิชา การบริหารการศึกษาและพื้นฐานการศึกษา คณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร นิเทศการฝึกประสบการณ์วิชาชีพด้านบริหารการศึกษาของ นางสาวปิยะมาศ แซ่โค้วผู้อำนวยการโรงเรียนหนองตูมวิทยา นักศึกษาหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต (ปริญญาเอก) สาขาการบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ณ ห้องผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3047-1024x656.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3040-1024x656.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3054-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3060-1024x666.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3070-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3077-1024x629.jpg)