ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการ สกสค.จังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 2/2565 ในวันพฤหัสบดีที่ 28 เมษายน 2565 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค.จังหวัดสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/152798-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/152795-1024x732.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/152801.jpg)