ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมคณะกรรมการฝ่ายวิชาการในการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการและผู้อำนวยการสถานศึกษา โดยมีคณะกรรมการฝ่ายวิชาการเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3748-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3752-1024x633.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3753-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3754-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3762-1024x626.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3765-1024x588.jpg)